Thành phần:
Hoạt chất: Paracetamol…………………..500mg
Tá dược
Quy cách đóng gói: Hộp 10 vỉ x 10 viên
Xuất xứ thương hiệu: Pháp
Nhà sản xuất: Sanofi Aventis
Thành phần:
Hoạt chất: Paracetamol…………………..500mg
Tá dược
Quy cách đóng gói: Hộp 10 vỉ x 10 viên
Xuất xứ thương hiệu: Pháp
Nhà sản xuất: Sanofi Aventis
Reviews
There are no reviews yet.