Hapacol đau nhức (viên)

Hapacol Đau Nhức là thuốc giảm đau nhức, kháng viêm dành cho người lớn được kết hợp từ 2 hoạt chất Paracetamol và Ibuprofen. có tác dụng giảm đau, kháng viêm trong các trường hợp đau cơ khớp do chấn thương, thấp khớp, viêm thần kinh như đau lưng, vẹo cổ, bong gân, căng cơ quá mức, gãy xương, trật khớp, đau sau giải phẫu. Sự kết hợp liều lượng hợp lý của ibuprofen và paracetamol trong Hapacol Đau Nhức giúp giảm đau mạnh hơn và sử dụng an toàn hơn so với khi sử dụng hai viên riêng lẻ.

CÔNG THỨC

Paracetamol ……………………………. 325mg

Ibuprofen ……………………………….. 200mg

Tá dược vừa đủ ……………………………1 viên

(Lactose, tinh bột mì, màu cam E110, sodium starch glycolate, talc, aerosil, magnesium stearate, PVP K30).

Hộp 10 vỉ x 5 viên.

DẠNG BÀO CHẾ

Viên nén.

QUI CÁCH ĐÓNG GÓI

Hộp 25 vỉ x 10 viên.

Reviews

There are no reviews yet.

Be the first to review “Hapacol đau nhức (viên)”

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *