Thông tin thuốc:
Thành phần:
Paracetamol………………….325mg
Tá dược vừa đủ 1 viên
Quy cách đóng gói: Hộp 1 chai x 100 viên
Xuất xứ thương hiệu: Việt Nam
Nhà sản xuất: Dược Hậu Giang
Chỉ định:
Điều trị các triệu chứng đau trong các trường hợp: Đau đầu, đau nửa đầu, đau răng, đau nhức do cảm cúm, đau họng, đau nhức cơ xương, đau do viêm khớp, đau sau khi tiêm ngừa hay nhổ răng
Hạ sốt ở bệnh nhân bị cảm hay những bệnh có liên quan đến sốt
Reviews
There are no reviews yet.