Thông tin thuốc:
Thành phần: Paracetamol 500mg, Phenylephrine Hydrochloride 10mg, tá dược vừa đủ.
Quy cách đóng gói: Hộp 25 vỉ x 4 viên
Xuất xứ thương hiệu: Việt Nam
Nhà sản xuất: United Pharma
Chỉ định:
Điều trị các triệu chứng cảm thông thường, viêm mũi dị ứng, viêm mũi vận mạch, viêm màng nhầy xuất tiết do cảm cúm, viêm xoang và các rối loạn của đường hô hấp.
Reviews
There are no reviews yet.